Thảo luận không công bằng khi đua top 400

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

blackzack9

Địa chỉ
hà nội
Theo mình nghĩ ở tất cả ss16 đều lv1 chọn được all class , vậy tại sao lại chỉ riêng Gun 300lv mới cho tạo
Có 2 cách 1 là nef sức mạnh của gun cho cân bằng lại và 2 là nên bỏ việc chạy top 400 .
SV exp rất thấp nên việc chạy lên 300 mới lập nv Gun thì rât khổ cho ai thích class này
Và 1 số thứ còn cực kì khó nếu ai muốn chơi theo cách nông dân,tỉ lệ như này chỉ có kích nạp ae thôi

Mu Ladder

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Moderating
Theo mình nghĩ ở tất cả ss16 đều lv1 chọn được all class , vậy tại sao lại chỉ riêng Gun 300lv mới cho tạo
Có 2 cách 1 là nef sức mạnh của gun cho cân bằng lại và 2 là nên bỏ việc chạy top 400 .
SV exp rất thấp nên việc chạy lên 300 mới lập nv Gun thì rât khổ cho ai thích class này
Và 1 số thứ còn cực kì khó nếu ai muốn chơi theo cách nông dân,tỉ lệ như này chỉ có kích nạp ae thôi
blackzack9Nếu là không công bằng thì phải đánh theo người cụ thể bạn nha, còn đây là việc Class Gun mình thấy mạnh quá so với các class khác khi train ở từ level 1 nên Admin giới hạn theo cách riêng của server, nên sự không công bằng ở đây mình vẫn chưa hiểu được bạn đề cập là không công bằng vì gì?

Nếu nhà nhà người tạo Gun thì đây không còn là MuOnline mà là GunOnline rồi ạ.

Còn có tận 10 class còn lại thì bạn có thể tham gia [ đua top 400 level ] hoặc cứ chơi bình thường, phần thưởng đua top thì Admin đã hạn chế ở mức khích lệ không gây quá nhiều sự ảnh hưởng tới ingame rồi.

Việc kích nạp ở đây là gì vậy? Bạn vui lòng nói cụ thể, nếu đặt điều vô lí thì mình xin phép khóa bình luận của topic lại tránh những tranh cãi không đáng có.

blackzack9

Địa chỉ
hà nội
Mình đã ghi rất rõ ràng là ko công bằng cho gun vì ko thể theo đc đua top 400 nếu người đó đam mê class gun
Lần đầu tiên thấy 1 Mu ss16 lại để gun tạo ở cấp độ 300
Còn việc kích nạp thì mình thấy rõ ở phần khuyến mãi nạp thẻ giới hạn trong 3 ngày đầu, tất nhiên adm nói gì mình cũng ko cãi lại được vì đây chỉ là ý kiến đóng góp riêng của mình

Mu Ladder

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Moderating
Mình đã ghi rất rõ ràng là ko công bằng cho gun vì ko thể theo đc đua top 400 nếu người đó đam mê class gun
Lần đầu tiên thấy 1 Mu ss16 lại để gun tạo ở cấp độ 300
Còn việc kích nạp thì mình thấy rõ ở phần khuyến mãi nạp thẻ giới hạn trong 3 ngày đầu, tất nhiên adm nói gì mình cũng ko cãi lại được vì đây chỉ là ý kiến đóng góp riêng của mình
blackzack9Mình muốn tạo sân chơi cho player và các nhân vật khác, không có mục đích tạo ra 1 sân chơi toàn nhân vật Gun đua top, mong bạn đọc kỹ và hiểu rõ những gì mình đã viết, còn bạn không nạp vẫn chơi được bình thường, cảm ơn bạn đã góp ý.

Do ý trả lời của bạn chỉ mang tính đả kích vô căn cứ nên topic này mình xin khóa lại tránh xảy ra tranh cãi không đáng có.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên